• tuta1
  • shafi_banner2

Babban Maɗaukaki Tungsten Heavy Alloy (WNIFE) Plate

Takaitaccen Bayani:

Tungsten nauyi gami yana da girma tare da abun ciki na Tungsten 85% -97% kuma yana ƙarawa tare da Ni, Fe, Cu, Co, Mo, Cr kayan.Girman yana tsakanin 16.8-18.8 g/cm³.An raba samfuranmu da yawa zuwa jeri biyu: W-Ni-Fe, W-Ni-Co (magnetic), da W-Ni-Cu (mara magnetic).Mun samar daban-daban manyan-size Tungsten nauyi gami sassa ta CIP, daban-daban kananan sassa ta mold latsa, extruding,


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bayani

Tungsten nauyi gami yana da girma tare da abun ciki na Tungsten 85% -97% kuma yana ƙarawa tare da Ni, Fe, Cu, Co, Mo, Cr kayan.Girman yana tsakanin 16.8-18.8 g/cm³.An raba samfuranmu da yawa zuwa jeri biyu: W-Ni-Fe, W-Ni-Co (magnetic), da W-Ni-Cu (mara magnetic).Mun samar daban-daban manyan-size Tungsten nauyi gami sassa ta CIP, daban-daban kananan sassa ta mold latsa, extruding, ko MIN, daban-daban high-ƙarfi faranti, sanduna, da shafts ta ƙirƙira, mirgina, ko zafi extruding.Bisa ga zane na abokan ciniki, za mu iya samar da siffofi daban-daban, tsara tsarin fasaha, haɓaka samfurori daban-daban, da kuma na'ura daga baya.

Kayayyaki

Saukewa: ASTM B777 Darasi na 1 Darasi na 2 Darasi na 3 Darasi na 4
Sunan Tungsten % 90 92.5 95 97
Yawan yawa (g/cc) 16.85-17.25 17.15-17.85 17.75-18.35 18.25-18.85
Hardeness (HRC) 32 33 34 35
Ƙarfin Ƙarfin Ƙarfin Ƙarfi ksi 110 110 105 100
Mpa 758 758 724 689
Ƙarfin Haɓaka a 0.2% kashe-saitin ksi 75 75 75 75
Mpa 517 517 517 517
Tsawaitawa (%) 5 5 3 2

16.5-19.0 g / cm3 yawa na tungsten nauyi gami (tungsten nickel jan karfe da tungsten nickel baƙin ƙarfe) su ne mafi muhimmanci masana'antu dukiya.Girman tungsten ya fi ƙarfe sau biyu girma kuma sau 1.5 fiye da gubar.Ko da yake da yawa wasu karafa irin su zinariya, platinum, da tantalum, suna da kwatankwacin yawa ga nauyi tungsten gami, ko dai sun fi tsada don samu ko m ga muhalli.Haɗe tare da babban machinability da babban elasticity module, da yawa dukiya sa tungsten nauyi gami ya zama iya machined a cikin wani iri-iri na yawa da ake bukata sassa a da yawa masana'antu filayen.An ba da misali na counterweight.A cikin ƙayyadaddun sarari, ma'aunin nauyi da aka yi da jan ƙarfe na tungsten nickel da baƙin ƙarfe tungsten shine kayan da aka fi so don daidaita canjin nauyi wanda ya haifar da rashin daidaituwa, girgizawa, da lilo.

Siffofin

Babban yawa
Babban narkewa
Kyakkyawan machining Properties
Good inji Properties
Ƙananan ƙaranci
Babban taurin
Babban ƙarfin ƙarfi na ƙarshe
Sauƙin yankan
High na roba modulus
Yana iya ɗaukar hasken X-ray yadda ya kamata, da haskoki gamma (shar da hasken X-ray da hasken Y yana da 30-40% sama da gubar).
Mara guba, babu gurbacewa
Juriya mai ƙarfi mai ƙarfi

Aikace-aikace

Kayan aikin soja
Daidaita nauyi don jirgin ruwa da abin hawa
Abubuwan da ke cikin jirgin
Garkuwan nukiliya da na likita (garkuwan soja)
Kamun kifi da wasanni


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    Samfura masu alaƙa

    • Waya Tungsten mai Matsala Don Ƙarƙashin Ƙarfafawa

      Waya Tungsten mai Matsala Don Ƙarƙashin Ƙarfafawa

      Nau'i da Girma 3-Strand Tungsten FilamentVacuum sa tungsten waya, 0.5mm (0.020") diamita, 89mm tsawo (3-3/8")."V" yana da zurfin 12.7mm (1/2"), kuma yana da kusurwar da aka haɗa na 45 °. 3-Strand, Tungsten Filament, 4 Coils3 x 0.025" (0.635mm) diamita, 4 coils, 4" L (101.6) mm), Tsawon coil 1-3/4" (44.45mm), 3/16" (4.8mm) ID na Saitunan coil: 3.43V/49A/168W don 1800°C 3-Strand, Tungsten Filament, 10 Coils3 x 0.025 "(0.635mm) diamita, 10 ...

    • Molybdenum fasteners, Molybdenum sukurori, Molybdenum kwayoyi da kuma threaded sanda

      Molybdenum fasteners, Molybdenum sukurori, Molybd ...

      Description Pure Molybdenum fasteners suna da kyakkyawan juriya na zafi, tare da ma'aunin narkewa na 2,623 ℃.Yana da amfani ga na'urori masu jure zafi kamar kayan aikin sputtering da tanderun zafi mai zafi.Akwai a cikin masu girma dabam M3-M10.Nau'i da Girman Muna da adadi mai yawa na madaidaicin lathes CNC, cibiyoyin injin, na'urorin yankan waya-electrode da sauran wurare.Za mu iya kera scr ...

    • Molybdenum Spinning Nozzle don Gilashin Fiber

      Molybdenum Spinning Nozzle don Gilashin Fiber

      Nau'i da Girman Material: Molybdenum mai tsabta≥99.95% Raw samfur: Molybdenum sanda ko molybdenum Silinda Surface: Ƙarshe juyi ko Girman niƙa: Musamman da aka yi ta zanen lokacin isar da al'ada: 4-5 makonni don kayan aikin molybdenum.Mo Content Total Content na Sauran Abubuwan Kowane Abun Abun Abu ≥99.95% ≤0.05% ≤0.01% Lura cewa don takamaiman girman da ƙayyadaddun bayanai, da fatan za a jera abubuwan buƙatun ku, kuma za mu bayar da al'ada ...

    • Molybdenum Foil, Molybdenum Strip

      Molybdenum Foil, Molybdenum Strip

      Ƙayyadaddun ƙayyadaddun bayanai A cikin tsarin birgima, ana iya cire ɗan ƙaramin iskar oxygen ta saman faranti na molybdenum a cikin yanayin tsabtace alkaline.Ana iya samar da faranti na molybdenum da aka goge ko gogewa azaman faranti na molybdenum mai kauri gwargwadon buƙatun abokin ciniki.Tare da ingantacciyar yanayin ƙasa, zanen gadon molybdenum da foils ba sa buƙatar gogewa a cikin tsarin samarwa, kuma ana iya sanya shi da gogewar lantarki don buƙatu na musamman.A...

    • Tungsten Copper Alloy Rods

      Tungsten Copper Alloy Rods

      Bayanin Copper tungsten (CuW, WCu) an gane shi azaman kayan haɓakawa mai ƙarfi da gogewa wanda ake amfani dashi da yawa azaman na'urorin tungsten tungsten na jan ƙarfe a cikin injin EDM da aikace-aikacen walda na juriya, lambobin lantarki a cikin aikace-aikacen wutar lantarki mai ƙarfi, da kwandon zafi da sauran marufi na lantarki. kayan a cikin aikace-aikacen thermal.Mafi yawan ma'aunin tungsten/jan ƙarfe sune WCu 70/30, WCu 75/25, da WCu 80/20.Wani...

    • Tungsten Heavy Alloy (WNIFE) Rod

      Tungsten Heavy Alloy (WNIFE) Rod

      Bayanin yawa na tungsten nauyi gami sanda jeri daga 16.7g/cm3 zuwa 18.8g/cm3.Taurinsa ya fi sauran sanduna girma.Tungsten nauyi gami sanduna suna da halaye na high zafin jiki da kuma lalata juriya.Bugu da kari, tungsten nauyi gami sanduna da super high girgiza juriya da inji roba.Tungsten nauyi gami sanduna ana amfani da sau da yawa don yin guduma sassa, radiation garkuwa, soja kayan tsaro, walda sanduna ...

    //